Phenibut Raw Powder CAS 1078-21-3

Phenibut Raw Powder CAS 1078-21-3

Vöruheiti: Phenibut hráduft
CAS NO.:1078-21-3
Sameindaformúla: C10H13NO2
EINECS.NO:214-079-6
Samheiti:(4-bensýlpíperasín-1-ýl)-[2-(3-metýlbútýlamínó)pýridín-3-ýl]; 2-[(3-metýlbútýl)amínó]-3-pýridínýl][4-(fenýlmetýl)-1-píperasínýl]metanón
Sending: DHL, Þýskaland DHL, Þýskaland DPD, UPS, USPS, FedEx, EMS, með flugi, á sjó osfrv
Geymsla og geymsluþol: Kaldur og þurr staður; 36 mánuðir
Annað: Það eru vöruhús í Bandaríkjunum, Ástralíu og Þýskalandi
Hringdu í okkur
Lýsing

hvað er Phenibut hráduft?

Phenibut hrádufter hvítt kristallað duft sem er auðveldlega leysanlegt í vatni og etanóli og hefur rakavirkni. Það er súrt efnasamband sem getur hvarfast við basa til að mynda samsvarandi sölt. Það er stöðugt við stofuhita, en getur brotnað niður við háan hita. Það er fæðubótarefni, tilbúið afleiða GABA og eftirlitsaðili fyrir taugakerfið.

MF of Phenibut raw powder CAS 1078-21-3

Vöruheiti

Phenibut hráduft

CAS

1078-21-3

Sameindaformúla

C10H13NO2
EINECS 214-079-6

Mólþungi

179.22
Bræðslumark 252,5 gráður (spá)

Útlit

hvítt duft

Þéttleiki 1.1248 g/cm3 (spáð)

 

Hver eru helstu notkun Phenibut hrádufts?

uses of phenibut

Phenibut hráefni er almennt notað við framleiðslu lyfja og litarefna. Það er mikilvægt milliefni sem hægt er að nota til að búa til krabbameinslyf, sýklalyf og önnur lífræn efnasambönd.

Það er einnig hægt að nota sem hluti af sveppalyfjum og límefnum.

Það getur dregið úr kvíðahugsunum og streitustigi.

Á sama tíma getur það einnig bætt svefnvandamál.

Ef þú þarft þess skaltu vinsamlegast smella á tölvupóst-:sales1@faithfulbio.com

 

Vörulýsing

Atriði Forskrift Niðurstöður

Útlit

Næstum hvítt kristal eða kristallað duft

Samræmast

Auðkenning

1.2 Jákvætt

Samræmast

Greining

NLT 99%

99.86%

Bræðslumark

194,0 ~ 202,3 gráður

198,5 ~ 200,0 gráður

PH

2.3 - 2.7

2.5

Skýrleiki lausnar

NMT 1%

Samræmast

Tap við þurrkun

NMT0,5%

0.1%

Leifar við íkveikju

NMT0,1%

0.02%

Skylt efni

NMT0,1%

Samræmast

Járn

NMT0,005%

Samræmast

Þungmálmar

NMT10ppm

<10ppm

Niðurstaða:Í samræmi við forskrift fyrirtækisins

 

hvernig Phenibut hráduft virkar?

mechanism of action of  phenibut

Phenibut er miðtaugakerfishemill, en áhrif hans nást aðallega með eftirfarandi leiðum:

1. Virkjun GABA-B viðtaka: Sem GABA (4-amínósmjörsýra) hliðstæða getur Phenibut bundist og virkjað GABA-B viðtaka, stuðlað að innstreymi klóríðjóna, hindrað oförvun taugafrumna og þannig framkallað róandi, kvíðastillandi áhrif og vöðvaslakandi áhrif.

Stjórnun dópamínkerfisins: Með því að auka óbeint magn dópamíns (svo sem að hindra endurupptöku þeirra eða stuðla að losun þeirra), er kvíða og þunglyndi létt og ánægja eykst.

2. Önnur hugsanleg áhrif

GABA-A hefur áhrif á veikleika: Þó að það virki aðallega á GABA-B hefur það einnig veik virkjandi áhrif á GABA-A viðtaka, sem getur aukið róandi áhrif.

Andstæðingur streitu og krampastillandi: dregur úr streituviðbrögðum og hættu á flogum með því að hindra ofviðbrögð miðtaugakerfis.

 

Hvernig á að framleiða Phenibut hráduft?

Synthesis-of Phenibut

Byrjað er á bensóýlklóríði og etýlasetóasetati, etýlbensóýlasetati er þétt og vatnsrofið, fylgt eftir með bensaldehýðþéttingu til að mynda (E) -2-Nítróetenýlbensen, sem síðan er bætt við af Michael. Aukaefnið er síðan hvatað með nikkel til að bæta við vetni og að lokum vatnsrofið í óblandaðri sýru til að framleiðaPhenibut hráduft.

 

Hvernig og hvar á að kaupa Phenibut hráduft?

Við höfum 8 ára reynslu í sölu á lögfræðilegum rannsóknalyfjum og höfum gott orðspor sem gerir okkur að traustum samstarfsaðila.
Við tryggjum gæði vöru okkar með óháðum tilraunaprófum og sérhver viðskiptavinur er VIP okkar.

Sendu fyrirspurn þína til að fá frekari upplýsingar, Smelltu á tölvupóst:sales1@faithfulbio.comNú.

 

Phenibut raw powder

Phenibut raw powder

Phenibut raw powder

Phenibut raw powder

Phenibut raw powder

 

Margs konar sendingaraðferðir fyrir þig að velja

Flutningstími

Sendingaraðferð

Kröfur um farmþyngd

Kostur

3-7 dagar

DHL, Þýskaland DHL, Þýskaland DPD,
UPS, USPS, FedEx, TNT, EMS

Hentar undir 50 kg.
Alþjóðleg hurð til dyra tjáningar

Við erum með vöruhús í Þýskalandi og Kaliforníu, Bandaríkjunum,
og viðskiptavinir í Evrópu og Ameríku geta það
njóta þess að senda vörur beint frá þessum tveimur stöðum.

7-15 dagar

Með flugi

Hentar meira en 50 kg.
hratt og ódýrara fyrir stóra pöntun

15-60 dagar

Við sjó

Hentar fyrir meira en 500 kg.
Ódýrasta sendingarleiðin

Algengar spurningar

Sp.: Er phenibut dópamínörvi?

A:Phenibut virkar fyrst og fremst sem GABA-B viðtakaörvi. Það hefur einnig smá GABA- A-örvun og eykur dópamínmagn.

Sp.: Eru GABA og phenibut það sama?

A: Það er GABA hliðstæða. Phenibut er sérstaklega hliðstæða GABA með fenýlhring skipt út í -stöðu.

Sp.: Hvaða hreinleiki phenibutsins þíns?

A: Phenibut hráduftið okkar er 99% hreinleiki.

 

Fyrirvari: Greinarnar á þessari vefsíðu eru aðallega notaðar fyrir vísindarannsóknir og fræðileg skipti. Vinsamlegast athugaðu vandlega áreiðanleika sjónarmiða þeirra og innihalds. Ef þú uppgötvar eitthvað brot. Vinsamlegast hafðu samband við stjórnanda tafarlaust. Við erum ekki ábyrg fyrir afleiðingum upplýsinga og þjónustu sem veitt er á þessari vefsíðu.

 

Athugið: Varan er eingöngu til rannsóknarnota og er ekki ætluð til greiningar, meðferðar, sjúkdómavarna o.fl.

 

Sendu fyrirspurn þína til að fá frekari upplýsingar, smelltu á tölvupóst:sales1@faithfulbio.comNú.

 

maq per Qat: phenibut hráduft cas 1078-21-3, Kína, birgja, framleiðendur, verksmiðja, sérsniðin, heildsölu, kaupa, verð, magn, hreint, framleiðandi, afsláttur, til sölu, á lager, ókeypis sýnishorn, hráduft, hráefni, framleitt í Kína